หน้าแรก / รายนามแพทย์

เลือกความเชี่ยวชาญ

  • อายุรกรรม

  • เวชปฏิบัติทั่วไป

  • ระบบหัวใจและหลอดเลือด

  • โรคข้อ

  • ประสาทวิทยา

  • อายุรกรรม ต่อมไร้ท่อ

  • โรคโลหิตวิทยา

  • โรคไต

  • โรคมะเร็ง

  • โรคระบบทางเดินหายใจ

  • โรคระบบทางเดินอาหาร

  • โรคติดเชื้อ

  • ศัลยกรรม

  • ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

  • ศัลยกรรมเด็ก

  • ศัลยกรรมระบบทางเดินปัสสาวะ

  • ศัลยกรรมตกแต่ง

  • ศัลยกรรมประสาทวิทยา

  • ศัลยกรรมทรวงอก

  • กุมารเวชกรรม

  • กุมารเวชกรรมทารกแรกคลอด

  • จิตวิทยาวัยรุ่น

  • โรคภูมิแพ้

  • โรคระบบทางเดินหายใจ

  • โรคติดเชื้อ

  • ภาวะวิกฤตในเด็ก

  • โรคหัวใจ

  • โรคเลือด

  • พัฒนาการและพฤติกรรมในเด็ก

  • ระบบประสาทเด็ก

  • สูติ - นรีเวชกรรม

  • รังสีแพทย์

  • จักษุแพทย์

  • ผิวหนัง

  • หู คอ จมูก

  • จิตเวช

  • นิติเวช

  • เวชศาสตร์ฟื้นฟู

  • ทันตกรรม

  • วิสัญญีแพทย์

รายนามแพทย์ทั้งหมด

พญ. สุธีรัตน์ สง่าไพบูลย์
อายุรกรรม

จันทร์ - ศุกร์

08.00 น. - 17.00 น.

นพ. พิสิฏฐ์ สัมมาทัต
อายุรกรรม

จันทร์ - พฤหัสบดี

17.00 น. - 20.00 น.

เสาร์

09.00 น. - 20.00 น.

อาทิตย์

15.00 น. - 20.00 น.

พญ. ธันฐภัทร์ บุญมหิทธิสุทธิ์
อายุรกรรม

จันทร์ - ศุกร์(บัตรทอง)

08.00 น. -16.00 น.

พญ. ภัทราภรณ์ หาญพานิชเจริญ
อายุรกรรม

จันทร์ - ศุกร์ (งดอังคาร)

20.00 น. - 23.00 น.

จันทร์ (บัตรทอง)

13.00 น. -16.00 น.

อังคาร - พฤหัสบดี

13.00 น. -16.00 น.

พญ. ณัชชา หาสุข
อายุรกรรม

จันทร์ - พุธ

13.00 น. - 15.00 น.

พฤหัสบดี (บัตรทอง)

13.00 น. - 16.00 น.

พญ. มนภัค พฤกษพานิช
อายุรกรรม

พุธ - ศุกร์

13.00 น. -15.00 น.

อังคาร (บัตรทอง)

13.00 น. -15.00 น.

ศุกร์ (ประกันสังคม)

13.00 น. - 16.00 น.

พญ. นงลักษณ์ ศักดิ์ศรี
อายุรกรรม

เสาร์

08.00 น. -12.00 น.

อาทิตย์

08.00 น. -16.00 น.

พญ. ดวงพร หวังชัยเจริญกิจ
เวชปฏิบัติทั่วไป

จันทร์ - อังคาร

06.00 น. - 20.00 น.

พุธ - ศุกร์

06.00 น. - 20.00 น.

เสาร์

08.00 น. - 20.00 น.

พญ. สุวดี ประนม
เวชปฏิบัติทั่วไป

จันทร์ - ศุกร์ (ประกันสังคม)

08.00 น. -16.00 น.

นพ. อนุสรณ์ นาทอง
เวชปฏิบัติทั่วไป

จันทร์ - ศุกร์ (ประกันสังคม)

08.00 น. -16.00 น.

พญ. กุลธิดา วัชระมณีกาญจน์
เวชปฏิบัติทั่วไป

จันทร์ - ศุกร์

08.00 น. - 16.00 น.

พญ. ศิวิรัศมิ์ คำอุดม
เวชปฏิบัติทั่วไป

จันทร์ - ศุกร์ (ประกันสังคม)

09.00 น .-17.00 น.

นพ. ชุมพล เปี่ยมสมบูรณ์
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

อาทิตย์

09.30 น. - 11.00 น.

นพ. โสภณ สงวนวงษ์
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

เสาร์

09.30 น. - 11.00 น.

นพ. ปรีชา เอื้อโรจนอังกูร
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

พุธ

18.00 น. - 20.00 น.

นพ. สุรัตน์ ทองอยู่
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

จันทร์,พฤหัสบดี (บัตรทอง,ประกันสังคม)

18.00 น. - 20.00 น.

นพ. เกษม รัตนสุมาวงศ์
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

เสาร์

13.00 น. - 16.00 น.

นพ. ชัชวาล จตุปริสุทธ์
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

พุธ,พฤหัสบดี

09.00 น. - 20.00 น.

พุธ สัปดาห์ ที่ 1,3,5 (บัตรทอง)

09.00 น. - 12.00 น.

พุธ สัปดาห์ ที่ 2,3 (ประกันสังคม)

16.00 น. - 20.00 น.

เสาร์

09.00 น. -20.00 น.

นพ. เสกศักดิ์ มูลสาร
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

จันทร์(บัตรทอง)

13.00 น. - 16.00 น.

พุธ

09.00 น. -16.00 น.

พฤหัสบดี (ประกันสังคม)

09.00 น. - 12.00 น.

นพ. สัชชนะ พุ่มพฤกษ์
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

จันทร์

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. ศุภชัย โรจน์ขจรนภาลัย
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

ศุกร์

18.00 น. - 20.00 น.

นพ. กิตติพงศ์ วิรัตนพรกุล
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

ศุกร์

09.00 น. - 17.00 น.

นพ. ปริวรรธณ์ สีกาหลง
ระบบหัวใจและหลอดเลือด

จันทร์

08.00 น. -16.00 น.

อังคาร

08.00 น. - 20.00 น.

พุธ

13.00 น. -16.00 น.

พุธ สัปดาห์ที่ 2,4 (บัตรทอง)

08.00 น. -12.00 น.

พุธ สัปดาห์ ที่ 1,3,5(ประกันสังคม)

08.00 น. -12.00 น.

อาทิตย์

08.00 น. - 20.00 น.

นพ. อนวรรถ ซื่อสุวรรณ
โรคข้อ

จันทร์

16.00 น. - 19.00 น.

อังคาร (บัตรทอง,ประกันสังคม)

12.30 น. - 15.30 น.

พญ. อังครัตน์ ศุภชัยศิริกุล
โรคข้อ

จันทร์,อังคาร,ศุกร์

07.00 น. - 15.00 น.

พุธ,พฤหัสบดี

07.00 น. -11.00 น.

พฤหัสบดี (บัตรทอง)

12.00 น. - 15.00 น.

พฤหัสบดี (ประกันสังคใม)

15.00 น. - 18.00 น.

นพ. สามารถ นิธินันทน์
ประสาทวิทยา

ศุกร์

15.00 น.

ศุกร์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

16.00 น. - 19.00 น.

พญ. อัจฉราวัลย์ ทองหยวก
ประสาทวิทยา

อังคาร

08.00 น. -16.00 น.

พุธ(ประกันสังคม)

08.00 น. -12.00 น.

พุธ

13.00 น. -16.00 น.

พฤหัสบดี (บัตรทอง)

08.00 น. -12.00 น.

พฤหัสบดี

13.00 น. -16.00 น.

ศุกร์

08.00 น. -16.00 น.

เสาร์

08.00 น. -16.00 น.

นพ. นิมิตต์ สุคนธมาน
ประสาทวิทยา

จันทร์

08.00 น. -16.00 น.

อังคาร

08.00 น. -16.00 น.

พุธ

08.00 น. -12.00 น.

พุธ(ประกันสังคม)

13.00 น. -16.00 น.

พฤหัสบดี

08.00 น. -12.00 น.

พฤหัสบดี (บัตรทอง)

13.00 น. -16.00 น.

อาทิตย์

08.00 น. -16.00 น.

พญ. กฤติกา ศิริธานันท์
ประสาทวิทยา

พฤหัสบดี (บัตรทอง,ประกันสังคม)

17.00 น. - 20.00 น.

พญ. กนกพร นาถเสวี
อายุรกรรม ต่อมไร้ท่อ

จันทร์

17.00 น. - 20.00 น.

พญ. วนัสรินทร์ พรพชร
อายุรกรรม ต่อมไร้ท่อ

อังคาร

17.00 น. - 20.00 น.

พญ. วิมลศรี รังสีเสนีย์พิทักษ์
อายุรกรรม ต่อมไร้ท่อ

ศุกร์

17.00 น. - 20.00 น.

พญ. ปัญจสุทธิ์ มีแก้ว
โรคโลหิตวิทยา

จันทร์ - พฤหัสบดี

07.00 น. - 15.00 น.

พุธ (บัตรทอง + ประกันสังคม )

08.00 น. - 12.00 น.

ศุกร์,อาทิตย์

09.00 น. - 12.00 น.

นพ. เลอสรรพ์ ลือสุทธิวิบูลย์
โรคไต

อาทิตย์(เฉพาะสัปดาห์ 1,3)

14.00 น. 16.00 น.

พญ. สมศรี อัศวินพร
โรคไต

จันทร์

07.00 น. - 12.00 น.

อังคาร

07.00 น. - 12.00 น.

อังคาร (ประกันสังคม)

13.00 น. - 16.00 น.

อังคาร

16.00 น. - 20.00 น.

พุธ

07.00 น. - 12.00 น.

พุธ (บัตรทอง)

13.00 น. - 16.00 น.

พฤหัสบดี

07.00 น. - 12.00 น.

ศุกร์

07.00 น. - 14.00 น.

พญ. เบญจวรรณ นิมิตรมหาปัญญา
โรคไต

จันทร์ - พุธ

08.00 น. - 15.00 น.

พฤหัสบดี

08.00 น. - 12.00 น.

พฤหัสบดี (บัตรทอง)

12.00 น. - 15.00 น.

ศุกร์ (ประกันสังคม)

08.00 น. - 12.00 น.

ศุกร์

13.00 น. - 15.00 น.

พญ. ปิยะรัตน์ ลิมปวิทยากุล
โรคมะเร็ง

จันทร์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

16.00 น. -20.00 น.

พญ. ประคองบุญ สังฆสุบรรณ์
โรคมะเร็ง

อังคาร (บัตรทอง,ประกันสังคม)

16.00 น. - 20.00 น.

นพ. กสานต์ สีตลารมณ์
โรคมะเร็ง

อาทิตย์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

08.00 น. -12.00 น.

นพ. ปณต สายน้ำทิพย์
โรคมะเร็ง

ศุกร์ (ประกันสังคม)

17.00 น. - 20.00 น.

นพ.อมรชัย เลิศอมรพงษ์
โรคระบบทางเดินหายใจ

พุธ (เฉพาะนัดที่แพทย์ระบุ)

17.00 น.

นพ. เกรียงศักดิ์ อดิพรวณัช
โรคระบบทางเดินหายใจ

อาทิตย์

10.00 น. - 12.00 น.

อาทิตย์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

13.00 น. -15.00 น.

นพ. นัฐวุฒิ บุญทรงสันติกุล
โรคระบบทางเดินอาหาร

อังคาร - พุธ

08.00 น. - 14.00 น.

พฤหัสบดี,ศุกร์

08.00 น. - 13.00 น.

พฤหัสบดี(ประกันสังคม)

13.00 น. -15.00 น.

ศุกร์ (บัตรทอง)

13.00 น. -16.00 น.

เสาร์

08.00 น. -15.00 น.

นพ. วชิระพงษ์ เอกไพบูลย์
โรคระบบทางเดินอาหาร

จันทร์

16.00 น. - 20.00 น.

เสาร์

17.00 น. - 20.00 น.

อาทิตย์

08.00 น. - 12.00 น.

อาทิตย์(ประกันสังคม)

12.00 น. - 16.00 น.

อาทิตย์ (บัตรทอง)

16.00 น. - 20.00 น.

นพ. ประเสริฐ แก้วสมนึกสกุล
โรคระบบทางเดินอาหาร

พฤหัสบดี

18.00 น. - 20.00 น.

เสาร์

18.00 น. - 20.00 น.

พญ. สุภัทศรี เศษฐสินธุ์
โรคระบบทางเดินอาหาร

จันทร์,พุธ,ศุกร์

17.30 น. - 19.00 น.

นพ. ทวีเกียรติ ดุจหนึ่งคณากร
โรคติดเชื้อ

จันทร์

17.00 น. - 19.30 น.

เสาร์

09.00 น. - 15.00 น.

นพ. ชัยศิริ ศรีเจริญวิจิตร
โรคติดเชื้อ

อังคาร (บัตรทอง)

16.00 น. - 20.00 น.

เสาร์

12.00 น. - 19.00 น.

นพ. เกรียงไกร ถวิลไพร
โรคติดเชื้อ

อาทิตย์ สัปดาห์ที่ 1,5 (ประกันสังคม)

08.00 น. - 16.00 น.

นพ. สุรศักดิ์ วิบูลชูติกุล
โรคติดเชื้อ

พุธ

18.00 น .

นพ.สถาพร ธิติวิเชียรเลิศ
โรคติดเชื้อ

อาทิตย์

09.30 น. - 11.00 น.

พญ. ปฐมา สุทธา
โรคติดเชื้อ

อาทิตย์ สัปดาห์ที่ 2 (บัตรทอง)

13.00 น. -16.00 น.

อาทิตย์สัปดาห์ที่ 4 (ประกันสังคม)

13.00 น. - 16.00 น.

พญ. ลัลธริดา เจริญพงษ์
โรคติดเชื้อ

เสาร์ (สัปดาห์ที่ 1,3,5 ประกันสังคม)

09.00 น. - 12.00 น.

เสาร์ (สัปดาห์ที่ 2,4 บัตรทอง)

09.00 น. - 12.00 น.

พญ. วรรณรัตน์ พงศ์พิรุฬห์
โรคติดเชื้อ

เสาร์ (สัปดาห์ที่ 1,3,5 บัตรทอง)

13.00 น. - 16.00 น.

เสาร์ (สัปดาห์ที่ 2,4 บัตรทอง)

12.00 น. - 16.00 น.

นพ. สาธร วชิราพรพฤฒ
ศัลยกรรม

จันทร์ - ศุกร์

09.00 น. -16.00 น.

นพ. สุรเชษฐ์ เหตานุรักษ์
ศัลยกรรม

จันทร์,พุธ,ศุกร์

10.00 น. -16.00 น.

นพ. สุวิทย์ อนันต์อิทธิ
ศัลยกรรม

จันทร์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

17.00 น. - 20.00 น.

ศุกร์,เสาร์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

13.00 น. - 20.00 น.

นพ. อนุรักษ์ สุธาสันติรักษ์
ศัลยกรรม

อังคาร,พฤหัสบดี (บัตรทอง,ประกันสังคม)

10.00 น. -15.00 น.

พญ. นวพรรณ แตงสกุล
ศัลยกรรม

พฤหัสบดี

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. ปิยะพันธ์ ชารีนนท์
ศัลยกรรม

ศุกร์

17.00 น. - 20.00 น.

อาทิตย์

09.00 น. - 17.00 น.

พุธ

17.00 น. -20.00 น.

นพ. ภูษิต เฟืองฟู
ศัลยกรรม

จันทร์

17.00 น. - 20.00 น.

เสาร์

10.00 น. - 16.00 น.

นพ. วรพงษ์ ศานติธรรม
ศัลยกรรม

อาทิตย์

18.00 น. - 20.00 น.

นพ. สามารถ ทองจันทร์
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

จันทร์ - ศุกร์

09.00 น. -16.00 น.

นพ. สุภัส จันทร์สุนทราพร
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

จันทร์,เสาร์

17.00 น. - 20.00 น.

เสาร์ 2,4 ของเดือน

10.00 น. - 20.00 น.

อาทิตย์

10.00 น. - 16.00 น.

นพ. ภควัต เจียมตระกูล
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

อังคาร

09.00 น. - 12.00 น.

ศุกร์

13.00 น. -16.00 น.

เสาร์

09.00 น. -16.00 น.

นพ. ธีระพล กรีพานิช
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

ศุกร์

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. ปานนพ พยัคฆพันธ์
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

พุธ

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. จิระศักดิ์ ธนาบูรณ์
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

อาทิตย์

18.00 น. - 20.00 น.

นพ. พฤษพงศ์ ศรีสวัสดิ์
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

พฤหัสบดี

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. วรวรรธ ศรีนิลทา
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

จันทร์ ,อังคาร

13.00 น. - 16.00 น.

พุธ,พฤหัสบดี

09.00 น. -12.00 น.

นพ. วีระพล ภควัฒนะ
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

จันทร์,ศุกร์

09.00 น. - 12.00 น.

พุธ

13.00 น. - 16.00 น.

นพ. โตมร ธารพิชญประเสริฐ
ศัลยกรรมกระดูกและข้อ

อาทิตย์

10.00 น. - 12.00 น.

นพ. อนุรักษ์ กิตตินนุกูล
ศัลยกรรมระบบทางเดินปัสสาวะ

ศุกร์

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. นันทวัฒน์ ศิริธานันท์
ศัลยกรรมระบบทางเดินปัสสาวะ

อังคาร - พฤหัสบดี

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. ณัฐพงศ์ บิณษรี
ศัลยกรรมระบบทางเดินปัสสาวะ

จันทร์

17.00 น. - 20.00 น.

นพ. รณฤทธิ์ สิงห์ปรุ
ศัลยกรรมระบบทางเดินปัสสาวะ

อาทิตย์

13.00 น. - 15.00 น.

นพ. ประเสริฐ โอภาสเมธีกุล
ศัลยกรรมตกแต่ง

อังคาร(นัดล่วงหน้า)

17.00 น.

นพ. อานนท์ ปิติเสรี
ศัลยกรรมตกแต่ง

พฤหัสบดี(นัดล่วงหน้า)

17.00 น.

นพ. ภัทรวิทย์ รักษ์กุล
ศัลยกรรมประสาทวิทยา

พฤหัสบดี(เฉพาะสัปดาห์ที่ 2 ของเดือน)

17.00 น.

นพ. เกษมสันต์ เกษมวงศ์
ศัลยกรรมทรวงอก

พุธ

09.00 น.

นพ. ทองสุข อัอดิเรกกุล
กุมารเวชกรรม

จันทร์ - ศุกร์

07.00 น. -16.00 น.

เสาร์

08.00 น. - 11.00 น.

อาทิตย์

11.00 น. - 19.00 น.

พญ. สุดา เย็นบำรุง
กุมารเวชกรรม

จันทร์,พุธ,พฤหัสบดี

09.00 น. -14.00 น.

อังคาร,ศุกร์

09.00 น. -14.00 น.

เสาร์

09.00 น. -12.00 น.

นพ. วิฑูรย์ อังอธิภัทร
กุมารเวชกรรม

จันทร์ - ศุกร์

09.30 น . - 15.30 น.

อาทิตย์

10.00 น. -15.00 น.

พญ. เพ็ชรรินทร์ บุญเกษมสันติ
กุมารเวชกรรม

จันทร์ - ศุกร์

08.00 น. -16.00 น.

เสาร์ เว้นเ เสาร์

08.30 น. - 12.00 น.

พญ. กุลธิดา มหพันธ์
กุมารเวชกรรม

จันทร์ - ศุกร์

แพทย์หน่วยประจำทารกแรกเกิด

พญ. อุษณีย์ อมรสิน
กุมารเวชกรรม

จันทร์ - ศุกร์

แพทย์หน่วยประจำทารกแรกเกิด

พญ. ประนัดดา วงศ์ประทุม
กุมารเวชกรรม

จันทร์ - ศุกร์

แพทย์หน่วยประจำทารกแรกเกิด

นพ. สุรัตน์ สิรินนทนาการ
กุมารเวชกรรม

เสาร์

13.00 น. - 17.00 น.

วิโรจน์ อารีย์กุล
จิตวิทยาวัยรุ่น

จันทร์,พุธ

18.00 น. - 20.00 น.

นพ. ทยาธร สุดสวนสี
โรคระบบทางเดินหายใจ

อังคาร (บัตรทอง สัปดาห์ที่ 1,3)

17.00 น. - 20.30 น.

อาทิตย์

09.30 น. - 12.30 น.

นพ. เฉลิมเกียรติ ตันตระกูล
โรคหัวใจ

เสาร์

17.00 น. - 20.00 น.

พญ. กุสุมาวดี คำเกลี้ยง
พัฒนาการและพฤติกรรมในเด็ก

อาทิตย์ (บัตรทอง กรุณานัดล่วงหน้า)

16.00 น. - 19.00 น.

นพ. อานนท์ เรืองอุตมานันท์
สูติ - นรีเวชกรรม

จันทร์ - ศุกร์

09.00 น. - 15.30 น.

เสาร์ (เฉพาะนัด)

09.00 น. - 11.00 น.

พญ. พรธิภา ภักดีศิริวงษ์
สูติ - นรีเวชกรรม

จันทร์

09.00 น. - 15.00 น.

อังคาร (บัตรทอง,ประกันสังคม)

08.00 น. - 16.00 น.

พฤหัสบดี (บัตรทอง,ประกันสังคม)

08.00 น. - 16.00 น.

พุธ

17.30 น. - 19.30 น.

นพ. วิศิษฎ์ จิรารัตน์วัฒนา
สูติ - นรีเวชกรรม

จันทร์ (บัตรทอง , ประกันสังคม)

08.00 น. -12.00 น.

พุธ

09.00 น. - 15.00 น.

พฤหัสบดี (บัตรทอง , ประกันสังคม)

08.00 น. - 16.00 น.

พญ. คัทลียา สุวรรณธนานนท์
สูติ - นรีเวชกรรม

จันทร์ , พฤหัสบดี (บัตรทอง,ประกันสังคม)

16.00 น. - 20.00 น.

นพ. ศุภวิทย์ มุตตามระ
สูติ - นรีเวชกรรม

พฤหัสบดี

17.00 น. - 19.00 น.

นพ. วิศรุต อภิกิจเมธา
สูติ - นรีเวชกรรม

เสาร์

09..00 น. - 11.00 น.

นพ. กุศทินญ์ บูรณะวิทย์
สูติ - นรีเวชกรรม

เสาร์

13.00 น. - 16.00 น.

นพ. อดิศร สุริต
สูติ - นรีเวชกรรม

จันทร์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

12.00 น. - 16.00 น.

อังคาร

08.00 น. -16.00 น.

พุธ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

08.00 น. -16.00 น.

ศุกร์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

08.00 น. -16.00 น.

นพ. นพดล ชูเกียรติ
สูติ - นรีเวชกรรม

จันทร์ (บัตรทอง,ประกันสังคม)

08.00 น. -12.00 น.

อังคาร (บัตรทอง , ประกันสังคม)

08.00 น. -16.00 น.

พุธ (บัตรทอง . ประกันสังคม)

08.00 น. -16.00 น.

อาทิตย์

08.00 น. - 16.00 น.

นพ. สักกพันธ์ เลาหสุรโยธิน
สูติ - นรีเวชกรรม

อาทิตย์ เว้น อาทิตย์

13.00 น. - 16.30 น.

นพ. สุรพันธ์ สัจจปาละ
สูติ - นรีเวชกรรม

อาทิตย์

09.00 น. - 12.00 น.

นพ. สมโภชน์ จิตรเกษมสุข
รังสีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

08.00 น. - 16.00 น.

พญ. ป.นพรัตน์ เทศพิทักษ์
รังสีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

12.00 น. - 20.00 น.

เสาร์ (สัปดาห์ที่ 1,2,3,4)

12.00 น. - 20.00 น.

อาทิตย์ (สัปดาห์ที่ 2,4)

12.00 น. - 20.00 น.

พญ. มนทิรา แก้วกังสดาล
รังสีแพทย์

จันทร์ , พฤหัสบดี

12.00 น. - 20.00 น.

อังคาร , พุธ ,อาทิตย์

09.00 น. - 17.00 น.

นพ. วิเชียร เผ่าสุขถาวร
รังสีแพทย์

พฤหัสบดี , ศุกร์

07.00 น. - 15.00 น.

เสาร์

07.00 น. - 15.00 น.

อาทิตย์ (สัปดาห์ที่ 1)

07.00 น. - 15.00 น.

พญ. นทีญาณ์ คูหิรัญ
รังสีแพทย์

อังคาร,พุธ,ศุกร์

14.00 น. - 20.00 น.

พญ. กิตติกา เจียมจิตร
รังสีแพทย์

อาทิตย์

07.00 น. - 15.00 น.

พญ. ป.นพรัตน์ เทศพิทักษ์
รังสีแพทย์

จันทร์ - อาทิตย์ (Telenet)

20.00 น. -24.00 น.

นพ. มาศอุมา เตชเจริญพานิช
รังสีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์ (Telenet)

24.00 น. - 07.00 น.

พญ. กฤตยา บุญอำไพไชยกุล
รังสีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

07.00 น. - 16.00 น.

พญ. ศศิมา ภู่ชอุ่ม
จักษุแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

09.30 น. -17.00 น.

นพ. เทพชัย ธรรมิกสกุล
จักษุแพทย์

พุธ

17.30 น. - 20.00 น.

นพ. วัลลภ เอี่ยมสมบุญ
จักษุแพทย์

พฤหัสบดี

17.30 น. - 20.00 น.

นพ. ธาดา ธัญยปาลิต
จักษุแพทย์

เสาร์ , อาทิตย์

09.30 น. - 12.00 น.

พญ. กัญฐรัตน์ สุคนธมาน
จักษุแพทย์

เสาร์

13.30 น. -16.00 น.

อาทิตย์ที่ (2,4)

13.00 น. - 16.00 น.

พญ. เชษฐุ์สุดา แย้มสิน
จักษุแพทย์

เสาร์

17.00 น - 20.00 น.

พญ. สุวิชชา ต.ศรีวงษ์
ผิวหนัง

จันทร์ - พฤหัสบดี

10.00 น. - 17.00 น.

ศุกร์

10.00 น. - 12.00 น.

เสาร์ - อาทิตย์

09.00 น. -12.00 น.

พญ. วิไล โชติจิรพรรณ
หู คอ จมูก

จันทร์ - ศุกร์

09.00 น. - 15.00 น.

อาทิตย์

13.00 น. - 16.00 น.

นพ. ไพรัช มีลาภ
หู คอ จมูก

จันทร์ - อังคาร

17.30 น. - 19.30 น.

เสาร์

09.00 น. -14.00 น.

อาทิตย์

13.00 น. - 19.00 น.

นพ. กรีฑา ม่วงทอง
หู คอ จมูก

อาทิตย์

09.30 น. - 11.30 น.

นพ. ฐิติกร สุวรรณแสง
จิตเวช

จันทร์ (กรุณานัดล่วงหน้า)

17.00 น. - 20.00 น.

พญ. หยก วิญญาณ
จิตเวช

อังคาร (บัตรทอง,ประกันสังคม)

16.00 น. - 20.00 น.

นพ. ณัฐพล โชคไมตรี
จิตเวช

เสาร์ (บัตรทอง ,ประกันสังคม)

09.00 น. - 16.00 น.

นพ. พิชญ์กิตก์ เก้าเอี้ยน
นิติเวช

เสาร์

09.00 น.

พญ. ศศินภิส แจ่มถาวร
เวชศาสตร์ฟื้นฟู

จันทร์,ศุกร์

09.00 น. -12.00 น.

ทญ. เกศวดี ทรัพย์แสนดี
ทันตกรรม

จันทร์,ศุกร์

17.00 น. -20.00 น.

ทญ. สมสวัสดิ์ ลือพัฒนสุข
ทันตกรรม

จันทร์,ศุกร์

10.00 น. - 17.00 น.

พุธ

10.00 น. - 20.00 น.

ทญ. ชื่นชม ศิลารัตน์
ทันตกรรม

จันทร์ - ศุกร์

09.00 น. - 20.00 น.

อาทิตย์

09.00 น. -16.00 น.

ทญ. ฉัตรชญาธ์ พึ่งผูก
ทันตกรรม

จันทร์

09.00 น. - 15.00 น.

ทพ. พงศ์ธร จงธนากร
ทันตกรรม

อังคาร

12.00 น. - 17.00 น.

ทพ. วีระพงศ์ ซาตะเมธีวงศ์
ทันตกรรม

อังคาร

09.00 น. - 20.00 น.

ทพ. สุเมธ เจียมศรีมงคล
ทันตกรรม

อังคาร , เสาร์

17.00 น. - 20.00 น.

ทญ. บรรเจิดลักษ์ วิศิษฎ์สรอรรภ
ทันตกรรม

อังคาร

09.00 น. - 16.00 น.

ทญ. ปนิดา ภาวิไล
ทันตกรรม

อังคาร (เฉพาะสัปดาห์ที่ 2, 4)

17.00 น. - 20.00 น.

ทญ. จิตรลดา บำรุงกิจเจริญ
ทันตกรรม

พฤหัสบดี

16.00 น. - 20.00 น.

ทญ. สุนิศา ชีรานนท์
ทันตกรรม

พุธ

16.00 น. - 20.00 น.

ทพ. ถิรพัฒน์ เปรมศิรินิรันดร์
ทันตกรรม

พฤหัสบดี

10.00 น. 15.00 น.

เสาร์

13.00 น. - 20.00 น.

ทญ. พรทิพย์ ศริรัตนกุล
ทันตกรรม

เสาร์,อาทิตย์

09.00 น. - 16.00 น.

ทญ. ภัทราวดี ภัทรากร
ทันตกรรม

เสาร์

09.00 น. - 16.00 น.

ทญ. จิรัฏฐ์ ศรีหัตถจาติ
ทันตกรรม

เสาร์,อาทิตย์

09.00 น. - 16.00 น.

ทญ. วันทนีย์ อุ่นจันทร์
ทันตกรรม

เสาร์

09.00 น. - 16.00 น.

ทพ. กิตติ วิศิษฏ์สรอรรถ
ทันตกรรม

พฤหัสบดี

09.00 น. - 17.00 น.

ทญ. นฤมล ทวีเศษฐ์
ทันตกรรม

เสาร์

16.00 น. - 20.00 น.

ทญ. ณวรรณวดี แก้วผลึก
ทันตกรรม

พุธ สัปดาห์ที่ 2,4

15.00 น. - 20.00 น.

อาทิตย์

09.00 น. - 16.00 น.

ทญ. อัญญารัตน์ ศรีหานนท์
ทันตกรรม

พุธ

16.00 น. - 20.00 น.

เสาร์,อาทิตย์

09.00 น. - 16.00 น.

ทญ. อุมาพร วิมลกิตติพงศ์
ทันตกรรม

พุธ

09.00 น. - 16.00 น.

พญ. วาวเดือน หิรัญเรืองโชค
วิสัญญีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

06.00 น. - 18.00 น.

พญ. วลัยพรรณ ธรรมรุจิกุล
วิสัญญีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

07.00 น. -19.00 น.

นพ. วชิรพล เข็มหอม
วิสัญญีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

07.00 น. - 19.00 น.

พญ. จิตราวรรณ์ อรรถวัฒนกุล
วิสัญญีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

07.00 น. - 15.00 น.

นพ. พรีมา จารุทัศน์
วิสัญญีแพทย์

จันทร์ - ศุกร์

07.00 น. - 19.00 น.

พญ. สุดาปรีย์ สุรชาติ
วิสัญญีแพทย์

ศุกร์

09.00 น. - 07.00 น.

เสาร์

07.00 น. - 19.00 น.

โทรหาเรา   0-2574-5000

  ฉุกเฉินโทร   0-2574-1000

  ฉุกเฉินโทร   0-2574-1000